A: MAVAZI YANAYORUHUSIWA NA VIWANGO VYA UNADHIFU

(a) Gauni na au hijabu; (a) Gauni na koti au blauzi yenye mikono mirefu (a) Suti ya sketi/suruali na au hijabu;
(b) Blauzi na sketi/suruali na au hijabu; au mifupi na au hijabu; (b) Blauzi na sketi/suruali na au hijabu;
(c) Siku ya ljumaa au siku yoyote itakayoamuliwa na Mwajiri naau  (b) Sketi/suruali na blauzi/ koti na au hijabu; (c) Vazi la kitenge na au hijabu.

siku za maadhimisho, ivaliwe blauzi ya kitenge blauzi/fulana (c) Vazi la kitenge na au hijabu.

yenye kola yenye maudhui ya kitaasisi na sketi au suruali na au
hijabu kwa watumishi wa ngazi zote.
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(a) Suruali na shati; (a) Suruali na shati la kitenge; (a) Suti ya kimagharibi na tai;
(b) Suruali na shati na au sweta; (b) Suruali na shati pamoja na tai ha au sweta; (b) Kaunda/safari suti ya mikono mirefu
(c) Siku ya ljumaa au siku yoyote itakayoamuliwa na Mwajirinaau  (c) Suruali na shati pamoja na koti bila tai; yenye kola au isiyo na kola;

siku za maadhimisho, ivaliwe shati la kitenge/fulana yenye
kola yenye maudhui ya kitaasisi na suruali kwa watumishi
wa ngazi zote au kanzu na koti pamoja na barkashia.

(d) Kaunda/safari suti ya mikono mifupi. (c) Suruali na shati la kitenge.

MAHALI NA M 1IZI YAVIWANGO VYA UNADHIFU

ANAWEZA KUVAA MAVAZI YA ANAWEZA KUVAA MAVAZI YA MTUMISHI AVAE MAVAZI (a) Mavazi kwenye kazi maalum
(a) Kiwango cha kawaida; (a) Kiwango cha kati; (a) Kiwango cha Juu. Zivaliwe nguo maalum za utekelezaji wa kazi
(b) Kiwango cha Kati; (b) Kiwango cha Juu. husika. (Mfanec; Madaktari, Wahandisi, Michezo n.k)

(c) Kiwango cha juu.

(a) Safarini, Sikukuu/siku za mapumziko
Mtumishi atavaa "free casual"

: MAVAZI NA MUONEKANO USIORUHUSIWA KWA MISHI WA UMMA MAHALI PA KAZI

(a) Nguo za kubana au kuonyesha maungo ya mwili;

(b} Nguo za kuacha wazi sehemu ya juu ya magoti, kitovu, kifua,
mgongo, mabega, khanga na madera;

(c) Nguo zenye maandishi/alama ya chama chochote cha siasa,
picha, michoro na maandishi yasiyoendana na kazi za serikali;

(d) Nguo zinazoangaza mwili (Transparent) na zinazo meremeta;

(e) Suruali fupi (pedo), kaptula, nguo aina ya jinzi na suruali zenye
mifuko mingi;

{f) Viatu vya rangi mchanganyiko (Me) na viatu vya wazi;

(g) Viatu virefu (High heels) zaidi ya inchi tano kwa wanawake;

(h) Uvaaji mikufu juu ya nguo kwa wanaume;

(i) Nywele na ndevu zenye rangi kali (bleach);

(j) Kucha zaidi ya mm 5 ha zenye mchanganyiko wa rangi;

(k) Uvaaji wa suruali mlegezo;

(1) Michoro ya kudumu (Tatoo) sehemu za wazi za mwili;
(m) Uvaaji wa hereni na kusuka nywele kwa wanaume.

“MTUMISHI WA UMMA ANAPASWA KUZINGATIA WARAKA HUU MUDA WOTE AWAPO KAZINI"



